24.06.2018 Laugarvatnsþríþrautin
Keppnishaldari: Ægir3
Lýsing: Sund 1500m - Hjól 40 km - Hlaup 10 km. Sundið var stytt í 750m vegna kulda. Einnig hálf-ólympísk þraut.


Hálf ólympísk þríþraut

RöðGenderAldursflokkurNafnRásnrFélagTotal Time

[+]

1KarlarM 40-49

Rúnar Már Jóhannsson

76Sundfélag Hafnarfjarðar01:23:36

[+]

2KonurF 30-39

Katrín Lilja Sigurðardóttir

74Sundfélagið Ægir01:41:02

[+]

3KonurF 40-49

Katrín Magnúsdóttir

75Ófélagsbundinn01:48:14

[+]

4KonurF 40-49

Guðrún Jónsdóttir

72Sundfélagið Ægir01:48:17

Ólympísk þríþraut

RöðGenderAldursflokkurNafnRásnrFélagTotal Time

[+]

1KarlarM 19-29

Sigurður Örn Ragnarsson

47Umf. Breiðablik01:51:45

[+]

2KarlarM 30-39

Rúnar Örn Ágústsson

45Umf. Breiðablik01:52:22

[+]

3KarlarM 40-49

Hákon Hrafn Sigurðsson

26Umf. Breiðablik01:54:41

[+]

4KarlarM 40-49

Geir Ómarsson

21Sundfélagið Ægir01:59:26

[+]

5KarlarM 19-29

Bjarki Freyr Rúnarsson

15Sundfélag Hafnarfjarðar02:00:37

[+]

6KarlarM 40-49

Sigurður Tómas Þórisson

46Sundfélagið Ægir02:07:38

[+]

7KonurF 40-49

Rannveig Anna Guicharnaud

43Umf. Breiðablik02:15:36

[+]

8KarlarM 30-39

Einar Sigurjónsson

19Sundfélagið Ægir02:16:48

[+]

9KarlarM 40-49

Höskuldur Borgþórsson

30Umf. Breiðablik02:16:50

[+]

10KarlarM 30-39

Tómas Beck

48Sundfélag Hafnarfjarðar02:20:18

[+]

11KarlarM 40-49

Ólafur Gunnarsson

39Sundfélagið Ægir02:21:59

[+]

12KarlarM 40-49

Guðjón Karl Traustason

23Umf. Breiðablik02:22:32

[+]

13KarlarM 30-39

Þorsteinn Másson

51Sundfélag Hafnarfjarðar02:23:15

[+]

14KarlarM 50-99

Óskar Örn Jónsson

42Umf. Breiðablik02:23:55

[+]

15KonurF 40-49

Þórunn Margrét Gunnarsdóttir

52Sundfélagið Ægir02:24:01

[+]

16KarlarM 50-99

Trausti Valdimarsson

49Sundfélagið Ægir02:24:08

[+]

17KonurF 30-39

Katrín Pálsdóttir

34Sundfélag Hafnarfjarðar02:24:37

[+]

18KarlarM 30-39

Hákon Jónsson

27Umf. Breiðablik02:25:01

[+]

19KonurF 40-49

Birna Íris Jónsdóttir

12Umf. Breiðablik02:26:52

[+]

20KarlarM 40-49

Jón Örn Jónsson

32Sundfélagið Ægir02:30:52

[+]

21KarlarM 50-99

Helgi Sigurgeirsson

28Sundfélagið Ægir02:33:11

[+]

22KarlarM 30-39

Leó Kristberg Einarsson

36Ófélagsbundinn02:36:59

[+]

23KarlarM 30-39

Elvar Steinn Kjartansson

20Ófélagsbundinn02:44:35

[+]

24KarlarM 30-39

Róbert Andri Kristjánsson

44Umf. Breiðablik02:46:11

[+]

25KarlarM 30-39

Diðrik Stefánsson

18Sundfélagið Ægir02:52:53

[+]

26KonurF 40-49

Hildur Árnadóttir

29Sundfélagið Ægir03:03:28

[+]

27KonurF 40-49

María Sæmundsdóttir

37Umf. Breiðablik03:08:10

[+]

KarlarM 50-99

Guðmundur Ingi Guðmundsson

25Umf. Breiðablik00:00:00

[+]

KonurF 19-29

Amanda Marie Ágústsdóttir

11Umf. Breiðablik00:00:00

[+]

KonurF 50-99

kristjana Bergsdóttir

35Umf. Breiðablik00:00:00

Ólympísk þríþraut byrjendaflokkur

RöðGenderAldursflokkurNafnRásnrFélagTotal Time

[+]

3KonurF 50-99

Brynhildur Georgsdóttir

101Sundfélagið Ægir02:38:29

[+]

5KonurF 40-49

Lóa Birna Birgisdóttir

103Sundfélagið Ægir02:41:02

[+]

7KonurF 30-39

Dagný Jónsdóttir

107Sundfélagið Ægir02:49:45

[+]

1KarlarM 19-29

Jón Orri Jónsson

108Sundfélagið Ægir02:32:53

[+]

2KarlarM 30-39

Ingvar Freyr Ingvarsson

102Sundfélagið Ægir02:35:33

[+]

4KarlarM 40-49

Stefán Örn Magnússon

104Umf. Breiðablik02:40:18

[+]

6KarlarM 50-99

Sveinn Símonarson

105Sundfélag Hafnarfjarðar02:42:12

Ólympísk þríþraut liðakeppni

RöðGenderAldursflokkurNafnRásnrFélagTotal Time

[+]

1KonurF 19-29

Bráðræði

106Sundfélagið Ægir02:59:45